Vipofu wachimba kisima Tazama wizi huu, Inasikitisha 1 day ago   02:29

Share
Kenya CitizenTV
Hebu tafakari, mtazamaji, mchimba kisima asiyeona hayo ndiyo maisha ya Thomas Bisimba na binamu yake Evance Otita kutoka kijiji cha Bonyora kaunti ya Kisii. Licha ya ulemavu huo wana ustadi wa kuchimba visima na vyoo. Chrispine otieno anasimulia taarifa hii ya kutia moyo.






Citizen TV is Kenya's leading television station commanding an audience reach of over 60% and in its over 12 years of existence as a pioneer brand for the Royal Media Services (RMS), it has set footprints across the country leaving no region uncovered.

This is your ideal channel for the latest and breaking news, top stories, politics, business, sports, lifestyle and entertainment from Kenya and around the world.

Follow us:
http://citizentv.co.ke
https://twitter.com/citizentvkenya
https://www.facebook.com/Citizentvkenya
https://plus.google.com/+CitizenTVKenya
https://instagram.com/citizentvkenya

Comments 0 Comments

Add Reply

Tazama wizi huu, Inasikitisha Vipofu wachimba kisima 1 day ago   04:01

Share
Tazama wizi huu, Inasikitisha lakini utajifunza sana